Thứ Bảy, 16/10/2021

Lịch thi đấu bóng đá - LTĐ hôm nay

16/10/2021 11:42:08 (GMT+7)

Lịch bóng đá mới nhất trong ngày

  • 16/10
    Al Nasr (KSA)
    22:00
    Al Wahda(UAE)
    more
  • 17/10
    Al Hilal
    01:00
    Persepolis
    more
  • 16/10
    Watford
    18:30
    Liverpool
    more
  • 16/10
    Aston Villa
    21:00
    Wolves
    more
  • 16/10
    Leicester City
    21:00
    Man Utd
    more
  • 16/10
    Man City
    21:00
    Burnley
    more
  • 16/10
    Norwich
    21:00
    Brighton
    more
  • 16/10
    Southampton
    21:00
    Leeds Utd
    more
  • 16/10
    Brentford
    23:30
    Chelsea
    more
  • 16/10
    Fulham
    18:30
    QPR
    more
  • 16/10
    Nottingham Forest
    21:00
    Blackpool
    more
  • 16/10
    Blackburn Rovers
    21:00
    Coventry
    more
  • 16/10
    Bristol City
    21:00
    Bournemouth
    more
  • 16/10
    Huddersfield
    21:00
    Hull City
    more
  • 16/10
    Middlesbrough
    21:00
    Peterborough Utd
    more
  • 16/10
    Millwall
    21:00
    Luton Town
    more
  • 16/10
    Preston North End
    21:00
    Derby County
    more
  • 16/10
    Reading
    21:00
    Barnsley
    more
  • 16/10
    Sheffield Utd
    21:00
    Stoke City
    more
  • 16/10
    Levante
    23:30
    Getafe
    more
  • 17/10
    Real Sociedad
    02:00
    Mallorca
    more
  • 16/10
    Amorebieta
    21:00
    Cartagena
    more
  • 16/10
    Girona
    21:00
    Huesca
    more
  • 16/10
    Las Palmas
    23:15
    Tenerife
    more
  • 17/10
    Malaga
    01:30
    Zaragoza
    more
  • 17/10
    Sporting Gijon
    02:00
    Alcorcon
    more
  • 16/10
    Spezia
    20:00
    Salernitana
    more
  • 16/10
    Lazio
    23:00
    Inter Milan
    more
  • 17/10
    AC Milan
    01:45
    Verona
    more
  • 16/10
    Pordenone
    19:00
    Ternana
    more
  • 16/10
    Ascoli
    19:00
    Lecce
    more
  • 16/10
    Crotone
    19:00
    Pisa
    more
  • 16/10
    Vicenza
    19:00
    Reggina
    more
  • 16/10
    Cosenza
    21:15
    Frosinone
    more
  • 16/10
    Como
    23:30
    Alessandria
    more
  • 16/10
    Union Berlin
    20:30
    Wolfsburg
    more
  • 16/10
    B.Dortmund
    20:30
    Mainz
    more
  • 16/10
    Greuther Furth
    20:30
    Bochum
    more
  • 16/10
    Ein.Frankfurt
    20:30
    Hertha Berlin
    more
  • 16/10
    Freiburg
    20:30
    Leipzig
    more
  • 16/10
    M.gladbach
    23:30
    Stuttgart
    more
  • 16/10
    Ingolstadt
    18:30
    Holstein Kiel
    more
  • 16/10
    Heidenheim
    18:30
    St. Pauli
    more
  • 16/10
    Karlsruher
    18:30
    Erzgebirge Aue
    more
  • 17/10
    Hamburger
    01:30
    Fort.Dusseldorf
    more
  • 16/10
    Clermont
    22:00
    Lille
    more
  • 17/10
    Lyon
    02:00
    Monaco
    more
  • 16/10
    Toulouse
    20:00
    Auxerre
    more
  • 17/10
    Rodez
    00:00
    Sochaux
    more
  • 17/10
    Pau FC
    00:00
    Paris FC
    more
  • 17/10
    Quevilly
    00:00
    Niort
    more
  • 17/10
    SC Bastia
    00:00
    Grenoble
    more
  • 17/10
    Caen
    00:00
    Le Havre
    more
  • 17/10
    Dijon
    00:00
    Amiens
    more
  • 17/10
    Nancy
    00:00
    Guingamp
    more
  • 17/10
    Valenciennes
    00:00
    Dunkerque
    more
  • 16/10
    St. Johnstone
    21:00
    Livingston
    more
  • 16/10
    Ross County
    21:00
    St. Mirren
    more
  • 16/10
    Hibernian
    21:00
    Dundee Utd
    more
  • 16/10
    Motherwell
    21:00
    Celtic
    more
  • 16/10
    Rangers
    21:00
    Hearts
    more
  • 17/10
    Dundee
    00:00
    Aberdeen
    more
  • 16/10
    Feyenoord
    21:30
    RKC Waalwijk
    more
  • 16/10
    Go Ahead Eagles
    23:45
    Heracles Almelo
    more
  • 16/10
    Heerenveen
    23:45
    Ajax
    more
  • 17/10
    Fortuna Sittard
    02:00
    Cambuur
    more
  • 17/10
    PSV Eindhoven
    02:00
    Zwolle
    more
  • 25'
    Arsenal-Tula
    18:00
    Zenit
    more
  • 16/10
    Rubin Kazan
    20:30
    Lok. Moscow
    more
  • 16/10
    Spartak Moscow
    23:00
    Din. Moscow
    more
  • 16/10
    FK Sochi
    23:00
    Rostov
    more
  • 16/10
    Kastrioti Kruje
    18:45
    Skenderbeu
    more
  • 16/10
    KF Laci
    18:45
    Egnatia Rrogozhine
    more
  • 26'
    Van Yerevan
    18:00
    Urartu
    more
  • 25'
    Səbail FK
    18:00
    Keşla FK
    more
  • 16/10
    Gabala FC
    20:00
    Zire IK
    more
  • 45'
    Gornik Leczna
    17:30
    Piast Gliwice
    more
  • 16/10
    Nieciecza
    20:00
    Lechia GD
    more
  • 16/10
    Gornik Zabrze
    22:30
    Wisla Krakow
    more
  • 17/10
    Slask Wroclaw
    01:00
    Rakow Czestochowa
    more
  • 71'
    Isloch
    17:00
    FK Slutsk
    more
  • 16/10
    FK Smorgon
    19:00
    Vitebsk
    more
  • 16/10
    Slavia Mozyr
    21:00
    Bate Borisov
    more
  • 16/10
    Leotar Trebinje
    19:00
    Borac Banja Luka
    more
  • 16/10
    Zeljeznicar
    22:00
    FK Tuzla City
    more
  • 16/10
    Sloboda Tuzla
    22:00
    Radnik Bijeljina
    more
  • 16/10
    Cherno More
    21:45
    Slavia Sofia
    more
  • 17/10
    Cska Sofia
    00:15
    Botev Plovdiv
    more
  • 16/10
    Cliftonville
    21:00
    Larne
    more
  • 16/10
    Glenavon
    21:00
    Dungannon Swi.
    more
  • 21:00
    Carrick Rangers
    Hoãn
    Crusaders Belfast
    more
  • 16/10
    Glentoran
    23:30
    Coleraine
    more
  • 16/10
    Bregalnica Stip
    19:00
    Makedonija
    more
  • 16/10
    Academy Pandev
    19:00
    Shkendija
    more
  • 16/10
    FC Struga
    19:00
    Borec Veles
    more
  • 16/10
    Tikves Kavadarci
    19:00
    Shkupi
    more
  • 16/10
    Renova
    19:00
    Pelister
    more
  • 16/10
    Union Saint-Gilloise
    21:15
    RFC Seraing
    more
  • 16/10
    Zulte-Waregem
    23:30
    Antwerpen
    more
  • 16/10
    Oostende
    23:30
    Cercle Brugge
    more
  • 17/10
    Standard Liege
    01:45
    OH Leuven
    more
  • 16/10
    HNK Gorica
    20:00
    Istra 1961
    more
  • 16/10
    HNK Rijeka
    22:05
    Dinamo Zagreb
    more
  • 69'
    Vaprus Parnu
    17:00
    Nomme Kalju
    more
  • 16/10
    Tulevik Viljandi
    20:00
    Levadia T.
    more
  • 16/10
    Tammeka Tartu
    23:00
    Trans Narva
    more
  • 17/10
    Tulevik Viljandi
    00:00
    Paide Linname.
    more
  • 17/10
    TJK Legion
    00:00
    Tammeka Tartu
    more
  • 17/10
    Trans Narva
    00:00
    Flora Tallinn
    more
  • 45'
    Shukura
    17:30
    Dinamo Batumi
    more
  • 16/10
    FC Telavi
    19:30
    Lokomotiv T
    more
  • 16/10
    Saburtalo
    20:30
    Samgurali Tskh.
    more
  • 16/10
    Dila Gori
    21:30
    Samtredia
    more
  • 16/10
    Dinamo Tbilisi
    23:30
    Torpedo Kut.
    more
  • 16/10
    Gyirmot SE
    19:45
    Paksi
    more
  • 16/10
    Ferencvaros
    22:00
    Zalaegerzseg
    more
  • 17/10
    MOL Fehervar FC
    00:30
    Budapest Honved
    more
  • 16/10
    Apollon Smirnis
    22:15
    Asteras Tripolis
    more
  • 17/10
    Panathinaikos
    00:30
    Ionikos
    more
  • 16/10
    Hapoel Jerusalem
    22:00
    Maccabi Haifa
    more
  • 16/10
    Ashdod
    22:45
    Bnei Sakhnin
    more
  • 16/10
    Hapoel Haifa
    23:00
    Hapoel Nof HaGalil
    more
  • 17/10
    Maccabi Netanya
    00:30
    Maccabi TA
    more
  • 16/10
    Akzhayik Oral
    16:00
    Turan (KAZ)
    more
  • 25'
    Shakhter Kar.
    18:00
    Caspiy Aktau
    more
  • 16/10
    Ordabasy
    20:00
    Atyrau
    more
  • 16/10
    Aktobe
    20:00
    Kairat Almaty
    more
  • 68'
    Hegelmann Litauen
    17:00
    Kauno Zalgiris
    more
  • 16/10
    Dziugas FC
    19:00
    Dainava Alytus
    more
  • 16/10
    Balzan
    20:00
    Floriana
    more
  • 17/10
    Birkirkara
    00:00
    Gudja United
    more
  • 16/10
    FC Floresti
    19:00
    FC Balti
    more
  • 16/10
    Sheriff Tiraspol
    22:00
    Sfintul Gheorghe
    more
  • 16/10
    Sutjeska
    21:00
    Zeta
    more
  • 16/10
    Decic Tuzi
    22:00
    FK Jerezo
    more
  • 16/10
    Lillestrom
    23:00
    Kristiansund
    more
  • 16/10
    Molde
    23:00
    Tromso
    more
  • 16/10
    Ilves Tampere
    19:00
    Helsinki
    more
  • 16/10
    Haka
    21:00
    Lahti
    more
  • 16/10
    KTP Kotka
    21:00
    Honka
    more
  • 16/10
    AC Oulu
    21:00
    IFK Mariehamn
    more
  • 16/10
    Inter Turku
    21:00
    KuPS
    more
  • 16/10
    HIFK
    21:00
    Seinajoen JK
    more
  • 16/10
    Sepsi OSK
    21:30
    Voluntari
    more
  • 17/10
    Steaua Bucuresti
    00:30
    Mioveni
    more
  • 16/10
    FK Kolubara
    20:55
    Crvena Zvezda
    more
  • 16/10
    Cukaricki Belgrade
    23:00
    FK Vojvodina
    more
  • 16/10
    MSK Zilina
    21:00
    Dunajska Stred
    more
  • 16/10
    FK Pohronie
    23:00
    Ruzomberok
    more
  • 16/10
    Zlate Moravce
    23:00
    Sered
    more
  • 16/10
    Senica
    23:00
    Zemplin Michalovce
    more
  • 16/10
    Mura
    22:00
    Aluminij
    more
  • 17/10
    Maribor
    01:15
    NK Radomlje
    more
  • 16/10
    Banik Ostrava
    21:00
    Slovacko
    more
  • 16/10
    Jablonec
    21:00
    C. Budejovice
    more
  • 16/10
    Mlada Boleslav
    21:00
    Bohemians 1905
    more
  • 17/10
    Slavia Praha
    00:00
    Slovan Liberec
    more
  • 16/10
    AEK Larnaka
    21:00
    PAEEK Kyrenia
    more
  • 16/10
    Pafos FC
    23:00
    Olympiakos Nic.
    more
  • 45'
    Giresunspor
    17:30
    Rizespor
    more
  • 16/10
    Sivasspor
    20:00
    Antalyaspor
    more
  • 16/10
    Adana Demirspor
    23:00
    Malatyaspor
    more
  • 16/10
    Young Boys
    23:00
    Luzern
    more
  • 17/10
    Zurich
    01:30
    Lugano
    more
  • 16/10
    Degerfors IF
    20:00
    Halmstads
    more
  • 16/10
    Ostersunds
    20:00
    Malmo
    more
  • 16/10
    Sirius
    22:30
    Varbergs BoIS
    more
  • 24'
    FC Mariupol
    18:00
    Metalist Kharkiv
    more
  • 16/10
    FC Lviv
    21:00
    Dinamo Kiev
    more
  • 16/10
    SK Dnipro-1
    23:30
    Kolos Kovalivka
    more
  • 16/10
    Austria Klagenfurt
    22:00
    Rapid Wien
    more
  • 16/10
    Austria Wien
    22:00
    Admira
    more
  • 16/10
    SCR Altach
    22:00
    RB Salzburg
    more
  • 16/10
    Sagan Tosu
    12:00
    Shonan Bellmare
    more
  • 16/10
    Urawa Red
    13:00
    Gamba Osaka
    more
  • 16/10
    Shimizu S-Pulse
    13:00
    Kashiwa Reysol
    more
  • 16/10
    Yokohama FC
    14:00
    Tokushima Vortis
    more
  • 16/10
    Vissel Kobe
    14:00
    Avispa Fukuoka
    more
  • 71'
    Yokohama FM
    17:00
    Consa. Sapporo
    more
  • 16/10
    Al Baten
    22:00
    Al Shabab (KSA)
    more
  • 16/10
    Al Feiha
    22:05
    Al Raed
    more
  • 16/10
    Al Tai
    22:20
    Abha
    more
  • 17/10
    Al Ahli (KSA)
    00:10
    Al Ettifaq
    more
  • 16/10
    East Riffa
    21:45
    Al Hadd
    more
  • 17/10
    Al Najma (BHR)
    00:20
    Budaiya (BHR)
    more
  • 16/10
    Persita Tangerang
    15:15
    Persiraja Banda Aceh
    more
  • 16/10
    Persela Lamon
    15:15
    Madura United FC
    more
  • 11'
    Persipura
    18:15
    Persebaya Surabaya
    more
  • 16/10
    Bhayangkara
    20:45
    Persib Bandung
    more
  • 16/10
    Wihdat
    22:00
    Jazeera Amman
    more
  • 17/10
    Ma'an SC
    00:30
    Ramtha
    more
  • 17/10
    S.Al.Ordon
    00:30
    Al Aqaba SC
    more
  • 16/10
    Saham Club
    20:00
    Al Seeb
    more
  • 16/10
    Nizwa Club
    20:00
    Nasr Salalah
    more
  • 16/10
    Al Nahda (OMA)
    20:05
    Mussanah Club
    more
  • 16/10
    Sohar Club (OMA)
    23:15
    Al Suwaiq
    more
  • 16/10
    Sailiya
    21:30
    Al Wakra
    more
  • 16/10
    Shamal
    21:30
    Al Arabi (QAT)
    more
  • 16/10
    Qatar SC
    23:45
    Umm salal
    more
  • 45'
    Samut Prakan City
    17:30
    Port FC
    more
  • 26'
    Suphanburi
    18:00
    BG Pathum United
    more
  • 26'
    Khonkaen Utd
    18:00
    Nong Bua Pitchaya
    more
  • 16/10
    Chiangmai
    19:00
    Prachuap FC
    more
  • 10'
    Pakhtakor
    18:15
    Qyzylqum
    more
  • 16/10
    Turon Yaypan
    19:00
    Surkhon Termiz
    more
  • 16/10
    Sogdiana Jizzakh
    20:30
    Kokand-1912
    more
  • 16/10
    Sarmiento Junin
    23:30
    Union Santa Fe
    more
  • 17/10
    Gimnasia LP
    01:45
    Newells Old Boys
    more
  • 17/10
    Lanus
    04:00
    Banfield
    more
  • 17/10
    CA Huracan
    06:15
    Boca Juniors
    more
  • 17/10
    Chapecoense
    05:00
    Fortaleza/CE
    more
  • 17/10
    America/MG
    07:00
    Bahia/BA
    more
  • 16/10
    Cobresal
    21:00
    Univ. Catolica
    more
  • 17/10
    San. Wanderers
    01:00
    Everton CD
    more
  • 17/10
    U. Espanola
    03:30
    Curico Unido
    more
  • 17/10
    Melipilla
    06:00
    La Serena
    more
  • 17/10
    La Equidad
    02:00
    Patriotas
    more
  • 17/10
    America Cali
    04:00
    Deportivo Cali
    more
  • 17/10
    Pereira
    06:05
    Once Caldas
    more
  • 17/10
    Atl. Nacional
    08:10
    Inde.Medellin
    more
  • 17/10
    Guayaquil City
    03:00
    Olmedo
    more
  • 17/10
    SD Aucas
    05:30
    Catolica Quito
    more
  • 17/10
    Macara
    08:00
    LDU Quito
    more
  • 17/10
    Nacional
    05:30
    Sportivo Luqueno
    more
  • 16/10
    Alianza Atletico
    23:00
    Academia Cantolao
    more
  • 17/10
    UTC Cajamarca
    01:15
    Sport Boys
    more
  • 17/10
    Carlos A. Mannucci
    03:30
    Alianza Lima
    more
  • 16/10
    CA River Plate (URU)
    20:30
    IA Sud America
    more
  • 16/10
    CA Torque
    22:45
    CA Rentistas
    more
  • 17/10
    Liverpool P. (URU)
    01:00
    Plaza Colonia
    more
  • 17/10
    Nacional Montevideo
    04:00
    Boston River
    more
  • 17/10
    Aragua
    03:00
    Yaracuyanos
    more
  • 17/10
    Dep.Guaira
    05:15
    Dep.Lara
    more
  • 17/10
    Hermanos Colmenares
    07:30
    Portuguesa
    more
  • 17/10
    Montreal Impact
    00:07
    Philadelphia Union
    more
  • 17/10
    Los Angeles FC
    02:07
    San Jose EQ
    more
  • 17/10
    Columbus Crew
    05:07
    Inter Miami
    more
  • 17/10
    New England
    06:07
    Chicago Fire
    more
  • 17/10
    D.C. Utd
    06:37
    Nashville FC
    more
  • 17/10
    Cincinnati
    06:37
    Orlando City
    more
  • 17/10
    Toronto
    06:37
    Atlanta United
    more
  • 17/10
    Houston Dynamo
    07:37
    Seattle Sounders
    more
  • 17/10
    Austin FC
    08:07
    Minnesota Utd
    more
  • 17/10
    Real Salt Lake
    08:37
    Colorado Rapids
    more
  • 17/10
    Monterrey
    05:00
    Club Leon
    more
  • 17/10
    Pachuca
    07:00
    Santos Laguna
    more
  • 17/10
    San Luis
    07:00
    Club America
    more
  • 17/10
    Cruz Azul
    09:00
    Tigres UANL
    more
  • 17/10
    Jicaral Sercoba
    03:00
    San Carlos
    more
  • 17/10
    Herediano
    09:00
    Alajuelense
    more
  • 16/10
    Sekhukhune Utd
    20:30
    Cape Town City
    more
  • 16/10
    SuperSport Utd
    22:00
    Baroka FC
    more
  • 16/10
    Kaizer Chiefs
    22:30
    Chippa Utd
    more
  • 16/10
    Raith Rovers
    21:00
    Arbroath
    more
  • 16/10
    Ayr Utd
    21:00
    Queen of South
    more
  • 16/10
    Dunfermline
    21:00
    Kilmarnock
    more
  • 16/10
    Inverness C.T.
    21:00
    Greenock Morton
    more
  • 45'
    Resovia
    17:40
    Chrobry Glogow
    more
  • 16/10
    GKS Jastrzebie
    20:00
    Gornik Polkowice
    more
  • 16/10
    Podbeskidzie
    23:00
    Sandecja
    more
  • 16/10
    Miedz Legnica
    23:00
    Zaglebie Sosno
    more
  • 17/10
    Skra Czestochowa
    01:30
    Katowice
    more
  • 17/10
    Excelsior Virton
    01:45
    Lierse
    more
  • 16/10
    HamKam
    20:00
    KFUM Oslo
    more
  • 16/10
    Grorud IL
    20:00
    Raufoss IL
    more
  • 16/10
    FK Jerv
    20:00
    Ranheim IL
    more
  • 16/10
    Stjordals Blink
    20:00
    Start Kristiansand
    more
  • 16/10
    Bryne
    20:00
    Fredrikstad
    more
  • 16/10
    Strommen
    20:00
    Sandnes Ulf
    more
  • 16/10
    Asane Fotball
    20:00
    Ullensaker/Kisa
    more
  • 16/10
    Jaro
    19:00
    RoPS Rovaniemi
    more
  • 16/10
    KPV Kokkola
    19:00
    MuSa Pori
    more
  • 16/10
    Gnistan
    20:00
    VPS Vaasa
    more
  • 16/10
    JIPPO
    22:00
    PK-35
    more
  • 16/10
    SK Prostejov
    20:30
    Jihlava
    more
  • 16/10
    Pribram
    20:30
    Opava
    more
  • 45'
    Bandirmaspor
    17:30
    Ankaragucu
    more
  • 45'
    Umraniyespor
    17:30
    Eyupspor
    more
  • 16/10
    Denizlispor
    20:00
    Balikesirspor
    more
  • 16/10
    Menemen Bld
    23:00
    Samsunspor
    more
  • 16/10
    Yverdon
    23:00
    Wil 1900
    more
  • 16/10
    SC Kriens
    23:00
    Schaffhausen
    more
  • 26'
    GAIS
    18:00
    Varnamo
    more
  • 16/10
    Eskilstuna City
    20:00
    Vasteras
    more
  • 16/10
    Horn
    19:30
    SKU Amstetten
    more
  • 16/10
    Rapid Wien II
    19:30
    Wacker Innsbruck
    more
  • 16/10
    SV Lafnitz
    19:30
    Dornbirn
    more
  • 16/10
    HB Koge
    18:30
    Nykobing
    more
  • 16/10
    Jammerbugt
    19:00
    Hvidovre IF
    more
  • 16/10
    Blaublitz Akita
    11:00
    Machida Zelvia
    more
  • 16/10
    Sagamihara
    12:00
    Montedio Yama.
    more
  • 16/10
    Giravanz Kita.
    12:00
    Tokyo Verdy
    more
  • 16/10
    V-Varen Nagasaki
    12:00
    Alb. Niigata (JPN)
    more
  • 90'
    Ryukyu
    16:30
    Ehime FC
    more
  • 16/10
    Chungnam Asan
    14:00
    Daejeon Hana Citizen
    more
  • 90'
    Gyeongnam
    16:30
    Ansan Greeners
    more
  • 17/10
    Brown de Adrogue
    01:00
    Gimnasia Jujuy
    more
  • 17/10
    Nueva Chicago
    01:30
    Agropecuario AAC
    more
  • 17/10
    Ramon Santamarina
    02:00
    Almagro
    more
  • 17/10
    Ponte Preta/SP
    02:00
    Nautico/PE
    more
  • 17/10
    Vasco DG/RJ
    02:30
    Coritiba/PR
    more
  • 17/10
    Operario/PR
    04:30
    Londrina/PR
    more
  • 17/10
    Confianca/SE
    07:00
    Avai/SC
    more
  • 17/10
    Cobreloa
    01:00
    Dep. Copiapo
    more
  • 17/10
    CCDA Fernandez Vial
    05:00
    CD Magallanes
    more
  • 17/10
    Real Monarchs
    02:05
    Austin Bold
    more
  • 17/10
    Las Vegas Lights
    04:05
    Phoenix FC
    more
  • 17/10
    Indy Eleven
    06:05
    Louisville City
    more
  • 17/10
    Ch.Independence
    06:05
    Ch. Battery
    more
  • 17/10
    Hartford Athletic
    06:05
    Loudoun United
    more
  • 17/10
    Memphis 901
    06:05
    Atlanta United II
    more
  • 17/10
    Miami Fusion
    06:35
    Pittsburgh R.
    more
  • 17/10
    Colorado Springs
    07:05
    Rio Grande Valley
    more
  • 17/10
    SA Scorpions
    07:35
    Tulsa Roughnecks
    more
  • 17/10
    Oakland Roots
    09:05
    Orange C. Blues
    more
  • 16/10
    IA Akranes
    22:00
    Vikingur Rey.
    more
  • 16/10
    Ấn Độ
    22:00
    Nepal
    more
  • 16/10
    Rotherham Utd
    21:00
    Portsmouth
    more
  • 16/10
    Lincoln
    21:00
    Charlton Athletic
    more
  • 16/10
    Fleetwood Town
    21:00
    Crewe Alexandra
    more
  • 16/10
    Shrewsbury
    21:00
    Milton Keynes Dons
    more
  • 16/10
    Cambridge Utd
    21:00
    Ipswich
    more
  • 16/10
    Wimbledon
    21:00
    Sheffield Wed.
    more
  • 16/10
    Bolton
    21:00
    Wigan
    more
  • 16/10
    Cheltenham
    21:00
    Accrington
    more
  • 16/10
    Doncaster Rovers
    21:00
    Wycombe
    more
  • 16/10
    Gillingham
    21:00
    Sunderland
    more
  • 16/10
    Oxford Utd
    21:00
    Plymouth Argyle
    more
  • 16/10
    Carrarese
    19:30
    Pistoiese
    more
  • 16/10
    Grosseto
    19:30
    Reggiana
    more
  • 16/10
    Pontedera
    19:30
    Luchese
    more
  • 16/10
    Pesaro
    20:00
    Cesena
    more
  • 16/10
    Modena
    21:30
    Viterbese Calcio
    more
  • 16/10
    Teramo
    22:30
    Gubbio
    more
  • 16/10
    US Olbia
    22:30
    Imolese Calcio
    more
  • 16/10
    Ancona
    22:30
    Montevarchi
    more
  • 16/10
    Pescara
    22:30
    US Fermana
    more
  • 16/10
    Siena
    22:30
    Virtus Entella
    more
  • 16/10
    Zwickau
    19:00
    Duisburg
    more
  • 19:00
    Munchen 1860
    Hoãn
    Waldhof Man.
    more
  • 16/10
    Meppen
    19:00
    Magdeburg
    more
  • 16/10
    Hallescher
    19:00
    Saarbrucken
    more
  • 16/10
    Ein.Braunschweig
    19:00
    B.Dortmund II
    more
  • 16/10
    Kaiserslautern
    19:00
    Freiburg II
    more
  • 16/10
    East Fife
    21:00
    Cove Rangers
    more
  • 16/10
    Clyde
    21:00
    Montrose
    more
  • 16/10
    Dumbarton
    21:00
    Queen's Park
    more
  • 16/10
    Alloa Athletic
    21:00
    Peterhead
    more
  • 16/10
    Falkirk
    21:00
    Airdrieonians
    more
  • 16/10
    Peninsula Power
    15:00
    Gold Coast Utd
    more
  • 16/10
    Sunshine Coast
    16:00
    Magpies Crusaders
    more
  • 16/10
    Azul Claro Numazu
    11:00
    Roas. Kumamoto
    more
  • 16/10
    Tokyo Musashino
    11:00
    Honda Lock
    more
  • 16/10
    Suzuka Point Getters
    11:00
    Nara Club
    more
  • 16/10
    Honda FC
    11:00
    Matsue City
    more
  • 16/10
    Hwaseong FC
    13:00
    Yangju FC
    more
  • 17/10
    Racing Louisville Nữ
    06:37
    Orlando Pride Nữ
    more
  • 17/10
    Chicago RS Nữ
    07:07
    Kansas City Nữ
    more
  • 16/10
    Swindon
    21:00
    Rochdale
    more
  • 16/10
    Carlisle
    21:00
    Tranmere Rovers
    more
  • 16/10
    Salford City
    21:00
    Hartlepool
    more
  • 16/10
    Crawley Town
    21:00
    Sutton Utd
    more
  • 16/10
    Exeter City
    21:00
    Newport
    more
  • 16/10
    Bradford City
    21:00
    Bristol Rovers
    more
  • 16/10
    Colchester Utd
    21:00
    Harrogate Town
    more
  • 16/10
    Leyton Orient
    21:00
    Walsall
    more
  • 16/10
    Northampton
    21:00
    Mansfield
    more
  • 16/10
    Oldham
    21:00
    Stevenage
    more
  • 16/10
    Port Vale
    21:00
    Barrow
    more
  • 16/10
    Scunthorpe Utd
    21:00
    Forest Green
    more
  • 25'
    Phonix Lubeck
    18:00
    Ein. Norderstedt
    more
  • 16/10
    St. Pauli II
    19:00
    Lubeck
    more
  • 16/10
    Heider SV
    19:00
    Teutonia Ottensen
    more
  • 16/10
    Wer.Bremen II
    19:00
    Oldenburg 1897
    more
  • 16/10
    Oberneuland
    20:00
    Atlas Delmenhorst
    more
  • 16/10
    Illertissen
    19:00
    Schweinfurt
    more
  • 16/10
    Nurnberg II
    19:00
    Memmingen
    more
  • 16/10
    Greuther Furth II
    19:00
    Schalding Hein.
    more
  • 16/10
    Heimstetten
    19:00
    Eltersdorf
    more
  • 16/10
    Augsburg II
    19:00
    VfB Eichstatt
    more
  • 16/10
    TSV Aubstadt
    19:00
    FC Pipinsried
    more
  • 16/10
    TSV 1896 Rain
    19:00
    Unterhaching
    more
  • 25'
    Auerbach
    18:00
    Luckenwalde
    more
  • 21'
    Optik Rathenow
    18:00
    Chemnitzer
    more
  • 24'
    Lok.Leipzig
    18:00
    Tasmania Berlin
    more
  • 26'
    VSG Altglienicke
    18:00
    Babelsberg
    more
  • 25'
    E.Cottbus
    18:00
    Meuselwitz
    more
  • 16/10
    Mainz II
    19:00
    Hessen Kassel
    more
  • 16/10
    Pirmasens
    19:00
    Koblenz
    more
  • 16/10
    TSV Steinbach
    19:00
    FSV Frankfurt
    more
  • 16/10
    TSV Schott Mainz
    19:00
    Hoffenheim II
    more
  • 16/10
    Giessen
    19:00
    Homburg
    more
  • 16/10
    Bahlinger
    19:00
    SSV Ulm
    more
  • 16/10
    Rodinghausen
    19:00
    A.Aachen
    more
  • 16/10
    Fortuna Koln
    19:00
    Lippstadt
    more
  • 16/10
    Sportfreunde Lotte
    19:00
    Bonner SC
    more
  • 16/10
    Essen
    19:00
    Wiedenbruck
    more
  • 16/10
    Wuppertaler
    19:00
    Oberhausen
    more
  • 16/10
    SV Straelen
    19:00
    Uerdingen
    more
  • 16/10
    Homberg
    19:00
    Preussen Munster
    more
  • 16/10
    Anh U17
    19:00
    Armenia U17
    more
  • 16/10
    Belarus U17
    21:00
    Slovakia U17
    more
  • 24'
    Man Utd U23
    18:00
    Blackburn U23
    more
  • 25'
    Birmingham U23
    18:00
    Aston Villa U23
    more
  • 16/10
    Chelsea U23
    19:00
    Derby County U23
    more
  • 16/10
    Liverpool U23
    22:00
    Arsenal U23
    more
  • 16/10
    Brighton U23
    23:00
    Crystal Palace U23
    more
  • 17/10
    Man City U23
    01:30
    Leicester City U23
    more
  • 16/10
    Banik Ostrava U19
    15:00
    Opava U19
    more
  • 16/10
    Pardubice U19
    15:15
    Mlada Boleslav U19
    more
  • 16/10
    Slavia Praha U19
    16:00
    Vik. Plzen U19
    more
  • 71'
    Meteor Praha U19
    17:00
    Slovacko U19
    more
  • 23'
    Sparta Praha U19
    18:00
    Brno U19
    more
  • 16/10
    Zlin U19
    18:30
    C. Budejovice U19
    more
  • 16/10
    Hradec Kralove U19
    18:45
    MFk Karvina U19
    more

Lịch thi đấu bóng đá đêm nay và rạng sáng mai mới nhất ở các giải đấu lớn như: Ngoại Hạng Anh, La Liga, Bundesliga, Serie A, League 1 và các giải đấu Cup cho đến các giải đấu quốc gia như V-League.

Ltd bd luôn được chúng tôi cập nhật đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những thông tin liên quan đến trận đấu đầy đủ như: Thời gian địa điểm diễn ra trận đấu, đội hình dự kiến, phong độ cầu thủ.

Lịch thi đấu trên website tysobongdahomnay được thiết kế theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu yêu thích để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, … hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết nhằm giúp các bạn xem lịch các trận bóng đá dễ dàng và tiện lợi nhất.