Thứ Bảy, 29/01/2022

Lịch thi đấu bóng đá - LTĐ hôm nay

29/01/2022 01:19:32 (GMT+7)

Lịch bóng đá mới nhất trong ngày

  • 29/01
    Gambia
    23:00
    Cameroon
    more
  • 30/01
    Burkina Faso
    02:00
    Tunisia
    more
  • 29/01
    Energetik-BGU
    15:45
    Bate Borisov
    more
  • 29/01
    Kolding IF
    17:00
    Fredericia
    more
  • 29/01
    GKS Belchatow
    17:00
    Arka Gdynia
    more
  • 29/01
    Vik.Plzen
    17:00
    Sered
    more
  • 29/01
    Nykobing
    18:00
    Naestved BK
    more
  • 29/01
    Astoria Walldorf
    18:00
    Stuttgart
    more
  • 29/01
    Aarhus AGF
    19:00
    Esbjerg FB
    more
  • 29/01
    Sigma Olomouc
    19:00
    Brno
    more
  • 29/01
    Varnamo
    19:00
    Jonkopings
    more
  • 29/01
    Halmstads
    19:00
    Varbergs BoIS
    more
  • 29/01
    RB Salzburg
    20:00
    Wacker Tirol
    more
  • 29/01
    Pardubice
    20:00
    Dukla Praha
    more
  • 29/01
    Degerfors IF
    20:00
    Skovde
    more
  • 29/01
    Baltika
    21:00
    FK Sochi
    more
  • 29/01
    CM Celje
    21:00
    Torpedo Moscow
    more
  • 29/01
    Istanbul BB
    21:00
    FK Partizan
    more
  • 29/01
    Admira
    22:00
    Blau Weiss Linz
    more
  • 30/01
    FC Montreal
    00:00
    New York City
    more
  • 30/01
    Chicago Fire
    01:00
    Minnesota Utd
    more
  • 30/01
    New England
    03:00
    Los Angeles FC
    more
  • 29/01
    Nepal
    18:00
    Mauritius
    more
  • 29/01
    Kuwait
    23:30
    Libya
    more
  • 30/01
    Nicaragua
    08:00
    Belize
    more
  • 29/01
    Barnsley
    22:00
    Bournemouth
    more
  • 29/01
    Fulham
    22:00
    Blackpool
    more
  • 29/01
    Hull City
    22:00
    Swansea City
    more
  • 29/01
    Luton Town
    22:00
    Blackburn Rovers
    more
  • 29/01
    Middlesbrough
    22:00
    Coventry
    more
  • 29/01
    Millwall
    22:00
    West Brom
    more
  • 29/01
    Preston North End
    22:00
    Bristol City
    more
  • 29/01
    QPR
    22:00
    Reading
    more
  • 30/01
    Peterborough Utd
    00:30
    Sheffield Utd
    more
  • 29/01
    Amorebieta
    22:00
    Girona
    more
  • 30/01
    Lugo
    00:15
    Burgos CF
    more
  • 30/01
    Eibar
    00:15
    Huesca
    more
  • 30/01
    Real Oviedo
    03:00
    Almeria
    more
  • 29/01
    Ross County
    19:30
    Rangers
    more
  • 29/01
    Dundee
    22:00
    St. Mirren
    more
  • 29/01
    Aberdeen
    22:00
    St. Johnstone
    more
  • 29/01
    Celtic
    22:00
    Dundee Utd
    more
  • 29/01
    Hearts
    22:00
    Motherwell
    more
  • 29/01
    Hibernian
    22:00
    Livingston
    more
  • 29/01
    Glentoran
    22:00
    Warrenpoint Town
    more
  • 29/01
    Coleraine
    22:00
    Linfield
    more
  • 29/01
    Dungannon Swi.
    22:00
    Carrick Rangers
    more
  • 29/01
    Crusaders Belfast
    22:00
    Glenavon
    more
  • 30/01
    Larne
    00:30
    Portadown FC
    more
  • 29/01
    Beerschot-Wilrijk
    22:15
    Zulte-Waregem
    more
  • 30/01
    RFC Seraing
    00:30
    Eupen
    more
  • 30/01
    OH Leuven
    00:30
    Genk
    more
  • 30/01
    Cercle Brugge
    02:45
    Oostende
    more
  • 29/01
    NK Osijek
    21:00
    Slaven Belupo
    more
  • 29/01
    Sibenik
    23:05
    Hajduk Split
    more
  • 29/01
    Paksi
    20:30
    Zalaegerzseg
    more
  • 29/01
    Debreceni
    23:00
    Kisvarda FC
    more
  • 30/01
    Budapest Honved
    01:30
    Gyirmot SE
    more
  • 29/01
    Lamia FC
    20:00
    OFI Creta
    more
  • 29/01
    Panathinaikos
    20:00
    Asteras Tripolis
    more
  • 29/01
    Ionikos
    22:15
    Atromitos
    more
  • 29/01
    Hapoel Jerusalem
    20:00
    Hap. Beer Sheva
    more
  • 29/01
    Ashdod
    22:30
    Maccabi TA
    more
  • 29/01
    Hapoel Nof HaGalil
    23:00
    Maccabi P.Tikva
    more
  • 30/01
    Hapoel Haifa
    00:50
    Beitar Jerusalem
    more
  • 29/01
    Santa Lucia FC
    20:00
    Hibernians Paola
    more
  • 29/01
    Sliema Wanderers
    22:00
    Sirens
    more
  • 30/01
    Balzan
    00:00
    Mosta
    more
  • 29/01
    Voluntari
    19:00
    Gaz Metan Medias
    more
  • 29/01
    Aca. Clinceni
    22:00
    Farul Constanta
    more
  • 30/01
    Rapid Bucuresti
    01:00
    UTA Arad
    more
  • 29/01
    Ethnikos Achnas
    22:00
    AEK Larnaka
    more
  • 30/01
    Anorthosis
    00:00
    Omonia Nicosia
    more
  • 30/01
    Zurich
    00:00
    Servette
    more
  • 30/01
    Young Boys
    02:30
    Lugano
    more
  • 29/01
    Connah's QN
    21:30
    Barry Town
    more
  • 29/01
    Flint Town Utd
    21:30
    Cardiff Metropolitan
    more
  • 29/01
    Western United
    15:45
    Melbourne City
    more
  • 29/01
    Brisbane Roar
    15:45
    WS Wanderers
    more
  • 16:59
    Wellington Phoenix
    Hoãn
    Melb. Victory
    more
  • 29/01
    Bali United Pusam
    15:15
    Borneo FC
    more
  • 29/01
    Persebaya Surabaya
    18:15
    PSS Sleman
    more
  • 29/01
    Persib Bandung
    20:30
    TIRA-Persikabo
    more
  • 29/01
    ATK
    21:00
    East Bengal
    more
  • 30/01
    Cortulua
    02:00
    Santa Fe
    more
  • 30/01
    Rionegro Aguilas
    04:05
    Once Caldas
    more
  • 30/01
    Junior Barranquilla
    06:10
    La Equidad
    more
  • 30/01
    Millonarios
    08:15
    Atl. Nacional
    more
  • 30/01
    Jicaral Sercoba
    04:00
    Santos Guapiles
    more
  • 29/01
    WA Tlemcen
    20:30
    MC Oran
    more
  • 29/01
    Hussein Dey
    20:30
    JS Saoura
    more
  • 29/01
    RC Arbaa
    20:30
    RC Relizane
    more
  • 29/01
    O Medea
    20:30
    USM Alger
    more
  • 29/01
    NC Magra
    20:30
    CR Belouizdad
    more
  • 29/01
    Paradou AC
    20:30
    HB Chelghoum Laid
    more
  • 29/01
    ES Setif
    21:00
    US Biskra
    more
  • 29/01
    MC Alger
    23:00
    ASO Chlef
    more
  • 29/01
    Hamilton
    22:00
    Ayr Utd
    more
  • 29/01
    Arbroath
    22:00
    Partick Thistle
    more
  • 29/01
    Queen of South
    22:00
    Dunfermline
    more
  • 29/01
    Kilmarnock
    22:00
    Inverness C.T.
    more
  • 30/01
    Eindhoven
    00:45
    MVV Maastricht
    more
  • 30/01
    SBV Excelsior
    03:00
    Emmen
    more
  • 30/01
    Deinze
    02:45
    Excelsior Virton
    more
  • 30/01
    Oaxaca
    06:00
    Morelia
    more
  • 30/01
    Correcaminos
    08:00
    Sonora
    more
  • 30/01
    Celaya
    10:00
    Raya2
    more
  • 29/01
    Nancy
    22:15
    Amiens
    more
  • 29/01
    Toulouse
    22:15
    Versailles
    more
  • 30/01
    Stade Reims
    00:30
    SC Bastia
    more
  • 30/01
    Marseille
    03:00
    Montpellier
    more
  • 30/01
    Benfica
    02:45
    Sporting Lisbon
    more
  • 29/01
    Valur Rey.
    19:00
    Fylkir
    more
  • 29/01
    Melb. Victory
    13:35
    Wellington Phoenix
    more
  • 30/01
    Sporting Kansas
    06:00
    Colorado Rapids
    more
  • 29/01
    Lincoln
    22:00
    Burton Albion
    more
  • 29/01
    Fleetwood Town
    22:00
    Cambridge Utd
    more
  • 29/01
    Accrington
    22:00
    Morecambe
    more
  • 29/01
    Wycombe
    22:00
    Milton Keynes Dons
    more
  • 29/01
    Wimbledon
    22:00
    Shrewsbury
    more
  • 29/01
    Crewe Alexandra
    22:00
    Rotherham Utd
    more
  • 29/01
    Bolton
    22:00
    Sunderland
    more
  • 29/01
    Cheltenham
    22:00
    Wigan
    more
  • 29/01
    Doncaster Rovers
    22:00
    Plymouth Argyle
    more
  • 29/01
    Gillingham
    22:00
    Oxford Utd
    more
  • 29/01
    Portsmouth
    22:00
    Charlton Athletic
    more
  • 29/01
    Sheffield Wed.
    22:00
    Ipswich
    more
  • 29/01
    Celta Vigo II
    23:00
    Athletic Bilbao B
    more
  • 29/01
    Albacete
    23:00
    Sevilla B
    more
  • 29/01
    Racing Ferrol
    23:00
    Rayo Majada.
    more
  • 30/01
    Andorra FC
    00:00
    Algeciras
    more
  • 30/01
    Cultural Leonesa
    01:00
    Badajoz
    more
  • 30/01
    Villarreal B
    01:00
    San Fernando
    more
  • 30/01
    Barcelona B
    01:00
    Real Madrid B
    more
  • 30/01
    SD Logrones
    01:00
    Salamanca
    more
  • 29/01
    Alto Adige
    20:30
    Legnano
    more
  • 29/01
    US Seregno
    20:30
    Fiorenzuola
    more
  • 29/01
    Juventus U23
    20:30
    Feralpisalo
    more
  • 29/01
    Virtus Verona
    20:30
    Pergolettese
    more
  • 29/01
    Lecco
    20:30
    Triestina
    more
  • 29/01
    Pro Sesto
    20:30
    AC Renate
    more
  • 29/01
    Padova
    20:30
    Aurora Pro Patria
    more
  • 29/01
    Albinoleffe
    20:30
    Giana Erminio
    more
  • 29/01
    Piacenza
    20:30
    Mantova
    more
  • 29/01
    AC Trento
    21:00
    Pro Vercelli
    more
  • 29/01
    B.Dortmund II
    20:00
    Osnabruck
    more
  • 29/01
    Turkgucu-Ataspor
    20:00
    Havelse
    more
  • 29/01
    Viktoria Berlin
    20:00
    Zwickau
    more
  • 29/01
    Wehen
    20:00
    Duisburg
    more
  • 29/01
    Kaiserslautern
    20:00
    Hallescher
    more
  • 29/01
    Magdeburg
    23:55
    Saarbrucken
    more
  • 30/01
    Avranches
    00:00
    Le Mans
    more
  • 30/01
    SO Cholet
    01:00
    Creteil
    more
  • 30/01
    Concarneau
    01:00
    Orleans
    more
  • 29/01
    East Fife
    22:00
    Peterhead
    more
  • 29/01
    Queen's Park
    22:00
    Airdrieonians
    more
  • 29/01
    Clyde
    22:00
    Alloa Athletic
    more
  • 29/01
    Dumbarton
    22:00
    Cove Rangers
    more
  • 29/01
    Montrose
    22:00
    Falkirk
    more
  • 29/01
    Brisbane Roar Nữ
    12:50
    Melbourne City Nữ
    more
  • 30/01
    Atl. Mineiro/MG
    02:30
    Tombense FC/MG
    more
  • 30/01
    Maringa/PR
    05:00
    Parana/PR
    more
  • 30/01
    Atletico/PR
    06:00
    Independente SJ/PR
    more
  • 30/01
    Azuriz FC/PR
    06:00
    Londrina/PR
    more
  • 30/01
    Portuguesa/RJ
    01:30
    Audax Rio/RJ
    more
  • 30/01
    Volta Redonda/RJ
    04:00
    Flamengo/RJ
    more
  • 30/01
    Vasco DG/RJ
    07:00
    Boavista/RJ
    more
  • 30/01
    Brasil Pelotas/RS
    02:30
    Gremio/RS
    more
  • 30/01
    Internacional/RS
    05:00
    Uniao Fred/RS
    more
  • 29/01
    Santos/SP
    21:00
    Botafogo/SP
    more
  • 30/01
    Sao Bernardo/SP
    02:00
    Palmeiras/SP
    more
  • 30/01
    Ferroviaria/SP
    04:30
    Agua Santa/SP
    more
  • 30/01
    Ponte Preta/SP
    04:30
    Inter Limeira/SP
    more
  • 29/01
    Tranmere Rovers
    22:00
    Forest Green
    more
  • 29/01
    Bristol Rovers
    22:00
    Walsall
    more
  • 29/01
    Carlisle
    22:00
    Sutton Utd
    more
  • 29/01
    Newport
    22:00
    Barrow
    more
  • 29/01
    Exeter City
    22:00
    Hartlepool
    more
  • 29/01
    Bradford City
    22:00
    Crawley Town
    more
  • 29/01
    Colchester Utd
    22:00
    Swindon
    more
  • 29/01
    Mansfield
    22:00
    Leyton Orient
    more
  • 29/01
    Northampton
    22:00
    Salford City
    more
  • 29/01
    Oldham
    22:00
    Rochdale
    more
  • 29/01
    Port Vale
    22:00
    Scunthorpe Utd
    more
  • 29/01
    Stevenage
    22:00
    Harrogate Town
    more
  • 29/01
    Altona 93
    20:00
    Drochtersen/Assel
    more
  • 29/01
    Heider SV
    20:00
    Weiche Flensburg
    more
  • 29/01
    Chemnitzer
    19:00
    SV Lichtenberg
    more
  • 29/01
    Lok.Leipzig
    19:00
    Auerbach
    more
  • 29/01
    FC Eilenburg
    19:00
    Optik Rathenow
    more
  • 29/01
    E.Cottbus
    20:05
    CZ Jena
    more
  • 29/01
    Schalke 04 II
    20:00
    Sportfreunde Lotte
    more
  • 29/01
    Wuppertaler
    20:00
    SV Straelen
    more
  • 29/01
    Preussen Munster
    20:00
    Wegberg-Beeck
    more
  • 29/01
    Bonner SC
    20:00
    Wiedenbruck
    more
  • 29/01
    Uerdingen
    20:00
    FC Koln II
    more
  • 29/01
    Lippstadt
    20:00
    M.gladbach II
    more
  • 29/01
    Oberhausen
    20:00
    A.Aachen
    more

Lịch thi đấu bóng đá đêm nay và rạng sáng mai mới nhất ở các giải đấu lớn như: Ngoại Hạng Anh, La Liga, Bundesliga, Serie A, League 1 và các giải đấu Cup cho đến các giải đấu quốc gia như V-League.

Ltd bd luôn được chúng tôi cập nhật đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những thông tin liên quan đến trận đấu đầy đủ như: Thời gian địa điểm diễn ra trận đấu, đội hình dự kiến, phong độ cầu thủ.

Lịch thi đấu trên website tysobongdahomnay được thiết kế theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu yêu thích để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, … hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết nhằm giúp các bạn xem lịch các trận bóng đá dễ dàng và tiện lợi nhất.