Thứ Bảy, 16/10/2021

KQBD | Kết quả bóng đá hôm nay

16/10/2021 10:59:00 (GMT+7)

Kết quả bóng đá trực tuyến

  • FT
    West Brom
    1 - 0
    Birmingham
    more
  • FT
    Eibar
    1 - 0
    Almeria
    more
  • FT
    Hoffenheim
    5 - 0
    FC Koln
    more
  • FT
    Hannover 96
    0 - 1
    Schalke 04
    more
  • FT
    Paderborn 07
    1 - 1
    Jahn Regensburg
    more
  • FT
    PSG
    2 - 1
    Angers
    more
  • FT
    FC Noah
    2 - 1
    Sevan FC
    more
  • FT
    Pyunik
    1 - 1
    Alashkert
    more
  • FT
    Sputnik Rechitsa
    0 - 3
    Neman Grodno
    more
  • FT
    Velez Mostar
    0 - 1
    Zrinjski
    more
  • FT
    Pirin Blagoevgrad
    3 - 1
    Botev Vratsa
    more
  • FT
    Lok. Plovdiv
    0 - 0
    Arda Kardzhali
    more
  • FT
    Rabotnicki
    0 - 1
    FK Skopje
    more
  • FT
    Club Brugge
    2 - 0
    Kortrijk
    more
  • FT
    Hrvatski Dragovoljac
    2 - 2
    Lok. Zagreb
    more
  • FT
    MTK Budapest
    0 - 1
    Puskas Akademia
    more
  • FT
    Drogheda Utd
    2 - 0
    Longford Town
    more
  • FT
    Derry City
    1 - 0
    St. Patrick's
    more
  • FT
    Bohemians
    1 - 1
    Dundalk
    more
  • FT
    Waterford Utd
    4 - 1
    Finn Harps
    more
  • FT
    Shamrock Rovers
    2 - 0
    Sligo Rovers
    more
  • 22:59
    Rigas Futbola Skola
    Hoãn
    BFC Daugava
    more
  • FT
    Suduva
    1 - 1
    FK Riteriai
    more
  • FT
    OFK Petrovac
    2 - 1
    FK Podgorica
    more
  • FT
    Gaz Metan Medias
    2 - 1
    Dinamo Bucuresti
    more
  • FT
    FK Novi Pazar
    0 - 1
    Spartak Subotica
    more
  • FT
    FK Vozdovac
    0 - 0
    FK Napredak
    more
  • FT
    Liptovsky Mikulas
    2 - 1
    Trencin
    more
  • FT
    Istanbul BB
    3 - 2
    Besiktas
    more
  • FT
    Shakhtar Donetsk
    6 - 1
    Zorya
    more
  • FT
    Viborg
    1 - 1
    Silkeborg IF
    more
  • FT
    PSIS Semarang
    3 - 0
    Persik Kediri
    more
  • FT
    PSS Sleman
    3 - 2
    Barito Putera
    more
  • FT
    Faisaly (JOR)
    3 - 0
    Jalil Club
    more
  • FT
    Buqaa Amman
    0 - 1
    Al Salt
    more
  • FT
    Sheikh Hussein
    3 - 1
    Sahab
    more
  • FT
    FK AGMK
    3 - 2
    Mash'al Mubarek
    more
  • FT
    Nasaf Qarshi
    1 - 0
    Metallurg Bekabad
    more
  • FT
    Godoy Cruz
    0 - 0
    C. Cordoba SdE
    more
  • FT
    Rosario Central
    3 - 2
    Patronato Parana
    more
  • FT
    Racing Club
    0 - 1
    CA Platense
    more
  • FT
    Defensa YJ
    2 - 1
    Estudiantes LP
    more
  • FT
    Velez Sarsfield
    0 - 0
    Arsenal Sarandi
    more
  • FT
    Huachipato
    0 - 1
    Antofagasta
    more
  • FT
    Palestino
    2 - 2
    O Higgins
    more
  • FT
    Univ. de Chile
    0 - 1
    Audax Italiano
    more
  • FT
    Nublense
    0 - 2
    U. La Calera
    more
  • FT
    Deportes Tolima
    1 - 0
    Atletico Huila
    more
  • FT
    Emelec
    1 - 0
    Orense SC
    more
  • FT
    Zulia FC
    2 - 0
    Trujillanos
    more
  • FT
    UCV FC
    1 - 1
    Metropolitano
    more
  • FT
    Dep.Tachira
    1 - 2
    Zamora Barinas
    more
  • FT
    Necaxa
    0 - 1
    Puebla
    more
  • FT
    Mazatlan FC
    1 - 0
    Atlas
    more
  • FT
    Hamilton
    1 - 6
    Partick Thistle
    more
  • FT
    Ajax U21
    3 - 1
    Utrecht U21
    more
  • FT
    SBV Excelsior
    3 - 0
    VVV Venlo
    more
  • FT
    De Graafschap
    0 - 0
    Eindhoven
    more
  • FT
    Telstar
    1 - 5
    Volendam
    more
  • FT
    TOP Oss
    1 - 2
    Emmen
    more
  • FT
    NAC Breda
    1 - 0
    AZ Alkmaar U21
    more
  • FT
    Roda JC
    2 - 2
    PSV Eindhoven U21
    more
  • FT
    Den Bosch
    1 - 0
    Almere City
    more
  • FT
    MVV Maastricht
    2 - 1
    Dordrecht 90
    more
  • FT
    Helmond Sport
    0 - 0
    ADO Den Haag
    more
  • FT
    Puszcza Nie.
    3 - 0
    Odra Opole
    more
  • FT
    Korona Kielce
    0 - 1
    Widzew Lodz
    more
  • FT
    Deinze
    0 - 0
    Waasland-Beveren
    more
  • FT
    Bray Wanderers
    1 - 2
    Cabinteely
    more
  • FT
    Cobh Ramblers
    2 - 0
    Shelbourne
    more
  • FT
    Treaty United
    1 - 1
    Athlone
    more
  • FT
    UC Dublin
    1 - 0
    Cork City
    more
  • FT
    Galway
    2 - 1
    Wexford Youths
    more
  • FT
    INR HaSharon
    0 - 3
    Hapoel Acre
    more
  • 22:59
    Hapoel Raanana
    Hoãn
    HR Letzion
    more
  • FT
    Ahi Nazareth
    0 - 0
    H. Petah Tikva
    more
  • FT
    Kafr Qasim
    2 - 2
    Hapoel Kfar Saba
    more
  • FT
    AS Ashdod
    0 - 0
    Bnei Yehuda
    more
  • FT
    Brno
    2 - 2
    MFK Vyskov
    more
  • FT
    Usti & Labem
    2 - 1
    Sellier&Bellot Vlasim
    more
  • FT
    Stade L. Ouchy
    0 - 2
    Aarau
    more
  • FT
    Neuchatel Xamax
    0 - 2
    Vaduz
    more
  • FT
    Thun
    0 - 2
    Winterthur
    more
  • FT
    Liefering
    2 - 0
    LASK Juniors
    more
  • FT
    Floridsdorfer AC
    2 - 0
    Vorwarts Steyr
    more
  • FT
    Aust Lustenau
    6 - 0
    Kapfenberg
    more
  • FT
    St.Polten
    6 - 1
    Grazer AK
    more
  • FT
    Fremad Amager
    0 - 1
    Fredericia
    more
  • FT
    Def.Belgrano
    1 - 0
    CA Guemes
    more
  • FT
    Atletico Rafaela
    0 - 2
    Barracas Central
    more
  • FT
    Brusque FC/SC
    3 - 1
    Remo/PA
    more
  • FT
    CRB/AL
    2 - 2
    Guarani/SP
    more
  • 22:59
    Brasil Pelotas/RS
    Hoãn
    Vila Nova/GO
    more
  • FT
    Goias/GO
    3 - 1
    CSA/AL
    more
  • FT
    Tampa Bay Rowdies
    1 - 1
    New York RB II
    more
  • FT
    Dorados
    4 - 1
    Raya2
    more
  • FT
    Burton Albion
    3 - 2
    Morecambe
    more
  • FT
    Viktoria Berlin
    1 - 2
    Osnabruck
    more
  • FT
    Adelaide Comets
    0 - 0
    Sturt Lions
    more
  • FT
    FC Kariya
    2 - 1
    Kochi United SC
    more
  • FT
    Drochtersen/Assel
    0 - 0
    Hamburger II
    more
  • FT
    V. Aschaffenburg
    0 - 1
    SpVgg Bayreuth
    more
  • FT
    Wacker Burghausen
    2 - 2
    Bayern Munich II
    more
  • FT
    CZ Jena
    2 - 0
    Berliner FC Dynamo
    more
  • FT
    Union Furstenwalde
    3 - 2
    Hertha Berlin II
    more
  • FT
    Fort.Dusseldorf II
    5 - 1
    Schalke 04 II
    more
  • FT
    RW Ahlen
    2 - 6
    FC Koln II
    more
  • FT
    Wegberg-Beeck
    1 - 0
    M.gladbach II
    more
  • FT
    Bulgaria U17 Nữ
    0 - 1
    Hungary U17 Nữ
    more
  • FT
    Ireland U17 Nữ
    2 - 1
    Na Uy U17 Nữ
    more
  • FT
    Burnley U23
    4 - 3
    Norwich City U23
    more
  • FT
    Fulham U23
    3 - 0
    Reading U23
    more
  • FT
    Ural U21
    3 - 4
    Rubin Kazan U21
    more
  • FT
    FK Sochi U21
    2 - 1
    Akhmat Gr. U21
    more
  • FT
    Akademiya Konoplev U21
    0 - 1
    CSKA Mos. U21
    more
  • FT
    Rostov U21
    1 - 0
    Krasnodar U21
    more
  • FT
    Arsenal Tula U21
    1 - 0
    Chertanovo U21
    more
  • FT
    Ufa U21
    0 - 1
    Kryliya Sov. U21
    more
  • FT
    ORS 5 U21
    1 - 1
    Khimki U21
    more
  • FT
    Nizhny Nov U21
    1 - 3
    Spartak Mos. U21
    more
  • FT
    Din. Moscow U21
    1 - 0
    Strogino Moscow U21
    more
  • FT
    Lok. Moscow U21
    3 - 0
    Zenit U21
    more

Kết quả bóng đá hôm nay xem kqbd trực tuyến các trận đấu tối qua và rạng sáng nay các giải bóng đá trong nước và quốc tế.cập nhật kết quả trực tuyến, tỷ số bóng đá hôm qua và hôm nay (cả trận, hiệp 1 và H2) các giải bóng đá hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Đức, Ý, Cúp C1 và C2, Giao hữu (GH) CLB và đội tuyển quốc gia (QG) MỚI và CHÍNH XÁC nhất.

Kết quả bóng đá trực tuyến và kq bóng đá được website tysobongdahomnay cập nhật liên tục 24/7, đảm bảo đúng giờ trạng thái trận đấu sẽ cập nhật khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Ngoài ra, link xem trực tiếp bóng đá cũng được cung cấp đầy đủ tới độc giả.